WAWAKA
Header Ads
Home
Home
/
Unlabelled
/
KUWA WA KWANZA KUONA SAHIHI ZA WATU MAARUFU DUNIANI
KUWA WA KWANZA KUONA SAHIHI ZA WATU MAARUFU DUNIANI
Unknown
7:56 AM
No comments
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
Random Posts
Facebook
Popular Posts
TANZANIA: NEC KUBORESHA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA
Jaji Mstaafu Damian Lubuva (kushoto) akifafanua jambo kwa wahariri wa vyombo vya habari (hawapo pichani) wa...
MICHEZO: KUWA WA KWANZA KUTAZAMA MIPIRA ILIYOWAHI KUTUMIKA KATIKA MICHUANO YA KOMBE LA DUNIA!!
The History of the Official World Cup Match Balls ...
VURUGU: MABOMU YA MACHOZI YARINDIMA JIJI LA MWANZA
VURUGU Jeshi la Polisi Jijini Mwanza,leo June 11, 2014,asubuhi. limelazimika kutumia mabomu ya machozi kuwatawanya wafanyabiashara...
HILI NDILO DARAJA REFU KULIKO YOTE DUNIANI LILILO ZINDULIWA NCHINI CHINA LINA KILOMITA ZAIDI YA 36
China has opened the world's longest cross-sea bridge - which stretches five miles further than the distance between Dover and Calais...
KUTOKA BRAZIL: TAZAMA PICHA ZA UFUNGUZI WA KOMBE LA DUNIA 2014 ILIVYOKUWA HUKO BRAZIL
(no title)
TIC kuongoza kongamano la siku mbili la uwekezaji na biashara jijini Dar Mkurugenzi wa Huduma w...
FULSA: MSANII AY NA FARAJA KOTTA NYALANDU WATEULIWA KUWA MABALOZI WA UNICEF.
Mrembo aliyewahi kushika taji la Miss Tanzania ,Faraja Kotta Nyalandu akiwa na msanii wa muziki wa...
TANZANIA: Tanzania kubadili sheria kuhusu Shisha
18 Juni, 2014 Uvitaji wa Shisha ni sawa na uvutaji wa sigara kulingana na madaktari Waziri wa afya nchini Tanzania, a...
SIASA: Iraq yaomba msaada kwa Marekani
Iraq imeiomba Marekani kufanya mashambulizi ya angani dhidi ya wanamgambo wanaoshikilia miji kadhaa Kaskazini mwa nchi hiyo, hatua amb...
Magazetini: Nigeria,Libya na Afrika-bara la Matumaini
Nigeria na kuteuliwa Sanusi Lamido Sanusi kuwa amiri mpya wa jiji la kaskazni-Kano ,Libya na mzozo wa kisiasa na suala kwanini makampun...
Blog Archive
►
2016
(7)
►
April
(1)
►
March
(6)
▼
2014
(81)
►
September
(2)
▼
August
(2)
KUWA WA KWANZA KUONA SAHIHI ZA WATU MAARUFU DUNIANI
JAMII: PICHA 50 ZA MIAKA ILIYOPITA AMBAYO ITAKUKUM...
►
July
(14)
►
June
(63)
Comments
Powered by
Blogger
.
Post a Comment